nufa

Maɗaukakin Ƙarfafawa Da Ƙarfi Mai Ƙarfi Phosphor Bronze Rod


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Sandunan tagulla na Phosphor suna da juriya mafi girma, juriya, kuma ba sa walƙiya lokacin da abin ya shafa.Don matsakaita-sauri, masu ɗaukar nauyi mai nauyi, matsakaicin zafin aiki shine 250 ° C.Phosphor tagulla shine gami
tagulla tare da ingantaccen ƙarfin lantarki, ba sauƙin zafi ba, yana tabbatar da aminci da juriya mai ƙarfi

Kayayyaki

Ruwan Bronze na Phosphor1
Karfin Bronze na Phosphor2

Aikace-aikace

Sanda na tagulla na phosphor yana da halaye na daidaitawa kai tsaye, rashin jin daɗi ga jujjuyawar, ƙarfin ɗawainiya iri ɗaya, ƙarfin ɗaukar nauyi mai girma, nauyin radial, mai mai da kai da kuma kiyayewa.Alloy yana da kyakkyawan machinability da kaddarorin sarrafa guntu, kuma yana iya rage lokacin sarrafa sassa da sauri.Ana amfani da shi galibi azaman sassa masu jurewa da abubuwan roba a masana'antu.Ana amfani da faranti da tsiri don maɓuɓɓugan ruwa, masu sauyawa, firam ɗin gubar, haɗe-haɗe, faranti mai jijjiga, bellows, fuse clips, bushings, da sauransu.Ana amfani da simintin gyare-gyare don gears, gears tsutsa, bearings, bushings, hannayen riga, vanes, sauran kayan aikin injin gabaɗaya.

Karfin Bronze na Phosphor 3
Karfin Bronze na Phosphor4
Sandar Bronze na Phosphor 5

Bayanin samfur

Abu Sandan Bronze na Phosphor
Daidaitawa ASTM, AISI, JIS, ISO, EN, BS, GB, da dai sauransu.
Kayan abu C10100, C10200, C10300, C10400, C10500, C10700, C10800, C10910, C10920, C10930, C11000
C11300, C11400, C11500, C11600, C120200, C120200,
C12500, C14200, C14420, C14500, C14510, C14520, C14530,
C17200, C19200, C2100,23000, C27400, C28000, C33000, C33200, C37000,
C44300, C44400, C44500, C60800, C63020, C65500, C68700, C70400, C70620,
C71000, C71500, C71520, C71640, C72200, da dai sauransu.
Girman Length: 500-6000mm ko kamar yadda ake bukata

Diamita: 1-200 - mm.
Girman za a iya musamman bisa ga abokin ciniki bukatun.

Surface Mill, goge, mai haske, layin gashi, goga, duba, madubi, goga, tsoho, fashewar yashi, etching da dai sauransu
ko kuma yadda ake bukata.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana