nufa

Copper tube case

Sannu, zo don tuntuɓar samfuranmu!

Copper tube case

Adireshin aikin: Qingdao, China
Abu: Brass
Gabatarwar aikin: Takalma na jan ƙarfe na Turai
Matsakaicin Kasuwanci: Bututun Round Copper, Tube Square Copper, Plate Brass

Copper karfe ne mai wuya, mai jure lalata kuma ba shi da sauƙin lalacewa.Jerin ayyukan sinadarai ya yi ƙasa sosai, kawai ya fi na azurfa, platinum da zinariya, don haka aikinsa yana da karko sosai.A cikin yanayi, jan ƙarfe kuma yana haɓaka fim ɗin jan ƙarfe oxide na kansa don hana ƙarin oxidation da lalata.Yayin da yawancin kayan aikin ƙarfe daga lokaci ɗaya suka yi tsatsa har ma suna samar da oxides da ash, jan ƙarfe yana aiki da kyau.Copper yana dadewa fiye da itace kuma yana da juriya fiye da dutse.

Copper kuma abu ne mai dacewa da muhalli, kuma yawan abubuwan da ke tattare da shi koyaushe yana cikin amintaccen iyaka ga yanayin yanayi.Ana iya sake sarrafa tagulla ba tare da sharar gida ba.Ko da jan ƙarfe da aka sake yin fa'ida yana riƙe da ainihin abubuwan jan ƙarfe.Copper kuma ana kiransa da "ƙarfe na ɗan adam" saboda kaddarorinsa na halitta da halayen ɗan adam na wadata, alatu, ɗabi'a da ɗumi.

An yi amfani da kayan ado na jan karfe sosai a cikin gini tare da fa'idodinsa na musamman.Matakan Copper sune zaɓin zaɓi don manyan gine-gine, musamman ruwa da tsarin dumama.

Copper yana da dorewa kuma ana iya sake amfani dashi.Copper ya samo asali a hankali zuwa wani kyakkyawan patina mai kyan gani, juriya ga lalata yanayi, da yanayin yanayi a hankali.Hakanan ana iya sarrafa shi zuwa launuka masu ban sha'awa da sheki iri-iri.

A matsayin kayan ado na kayan ado, jan ƙarfe yana da jerin kayan ado irin su ƙarfin ƙarfi, kyakkyawan bayyanar, ƙarfin ƙarfin wuta, juriya na wuta, adana lokaci, nakasawa mai sauƙi, shigarwa mai dacewa, da sake yin amfani da su.Akwai ƙarin aikace-aikace ba kawai a cikin tsoffin gine-gine ba, har ma a yawancin gine-ginen jama'a na zamani, gine-ginen kasuwanci da gine-ginen zama.A cikin masana'antar gine-gine, Lvliang Copper Industry yana ba mutane jin daɗin kyan gani tare da sifar sa na musamman, ƙayatarwa da kyakkyawan salo.A cikin tarihin ɗan adam, jan ƙarfe yana da tasiri mai mahimmanci kuma mai nisa ga ci gaban tarihi.Sun kasance samfuri na zamani kuma sun haɓaka saurin ci gaban tarihi.